Kekunan lantarki

Babura na lantarki

Injin lantarki

Cikakken MNTIS wanda za'a iya daidaita shi - P6

Babban Batir! Babban iko! Babban wurin zama! Mantis mai salo ne, e-bike mai kitse mai ɗorewa wanda aka ƙera don kowane ƙasa.

Keɓance fenti na jiki kuma ku ji daɗin abubuwan ban mamaki na waje tare da babban ƙarfin batirinsa da injin sa mai ƙarfi.

1
2
3
4
5
6
7

Babban ƙarfi Core Part ƙirƙira da ultra-light aluminum gami firam

Babban ɓangaren an ƙirƙira shi da 6061 aluminum gami, yana da girma cikin ƙarfi kuma mafi kyau a cikin rigidity, wanda ke sauƙaƙa hawa akan duk wuraren.

Babban ƙarfi Core Part ƙirƙira da ultra-light aluminum gami firam
baturi mai cirewa<br/> (Irin aiki na al'ada/kwayoyin halitta)

baturi mai cirewa
(Irin aiki na al'ada/kwayoyin halitta)

Zaɓi tsakanin baturi 48V 20Ah ko 48V 35Ah. Ƙarfin da ya fi girma yana ba da kewayo mai tsayi, yayin da ƙarami yana ba da damar ɗaukar nauyi.

Keɓance Ƙarfin Mota

Keɓance Ƙarfin Mota

Zaɓi tsakanin 750W da 1200W DC injuna marasa goga bisa ga buƙatun hawan ku. Zaɓuɓɓukan wutar lantarki daban-daban suna ba da ƙwarewar hawa iri-iri.

Nuni LCD (Ingantacciyar hanyar haɗi)

Nuni LCD (Ingantacciyar hanyar haɗi)

Nuna mahimman bayanan hawan keke kamar gudu, lokacin hawan, nisan nisan miloli, da ragowar iko. Keɓance shimfidar nuni, jigogi masu launi, da raka'o'in bayanai don dacewa da abubuwan da kuke so.

Dogon wurin zama mai dadi (launi na musamman)

Dogon wurin zama mai dadi (launi na musamman)

19.1 * 6.1 * 4.2 inci, Sirdi mai girman gaske, saman lamba mafi girma, hawa mai dadi.

Ƙwararrun ƙwararru

Gaban cokali mai yatsu mai girgiza girgiza da abin girgiza jiki

  • Jujjuyawar cokali mai yatsa shock absorber
  • Oil spring shock absorber

Jujjuyawar cokali mai yatsa shock absorber. High ƙarfi aluminum gami abu mai matsa lamba sha sha. Gudanar da kafada na cokali mai yatsa na gaba ya zo tare da aikin kullewa.

gaban cokali mai yatsu shock absorber

Mai ɗaukar girgiza yana da ƙarfin damping na fam 1200, wanda ke rage tasirin abin hawa kuma yana haɓaka ta'aziyyar hawan keke.

Oil spring shock absorber

Karin bayani

MANTIS-P6 20*4.0 Inci Fat Taya 1200W Babban Motar Kashe Keken Wutar Lantarki

Ƙayyadaddun bayanai

Abu Daidaitaccen Kanfigareshan Zaɓuɓɓukan gyare-gyare
Samfura Farashin P6 Mai iya daidaitawa
tambari PXID Mai iya daidaitawa
Launi Black / Green / Beige Launi mai iya daidaitawa
Material Frame 6061 Aluminum gami /
Gear Gudu ɗaya 7 gudu (SHIMANO) / Customization
Motoci 750W 1200W / Musamman
Ƙarfin baturi 48V 20Ah / 48V 35Ah Keɓancewa
Lokacin Caji 5-7h /
Rage Matsakaicin 65km/115km /
Max Gudun 45km/h 55km/h Mai iya canzawa (bisa ga ƙa'idodin gida)
Sensor Na'urar firikwensin sauri Torque firikwensin
Dakatarwa Jujjuyawar dakatarwar cokali mai yatsu ta gaba, dakatarwar 200L ta baya /
Birki Birkin mai na gaba & na baya Birkin diski na gaba & na baya
Max Load 150kg /
Allon LED LCD; Maɓallin nuni na musamman
Handlebar / Riko Baki Zaɓuɓɓukan Launuka & Zaɓuɓɓuka Na Musamman
Taya 20*4.0 inci Launi mai iya daidaitawa
Cikakken nauyi 40kg / 45kg /
Girman 1750*705*977mm /

Fitar da Hasashen ku tare da Cikakkun Kekunan E-Bike Na Musamman

PXID Mantis-P6 keken lantarki yana ba da yuwuwar gyare-gyare mara iyaka. Kowane daki-daki za a iya keɓance shi da hangen nesa:

A. Cikakkun Ƙirƙirar Ƙira na CMF: Zaɓi daga launuka masu yawa da tsarin launi na al'ada. Zaɓi abin da aka gama saman: matte, mai sheki, ko laushin ƙarfe.

B. Keɓaɓɓen Sa alama: Babban madaidaicin Laser zane don tambura, lambobi na al'ada, ko alamu. Premium 3M™ vinyl wraps da na musamman marufi da littafai.

C. Tsare-tsaren Ayyuka Na Musamman:

Baturi:20Ah / 35Ah iya aiki, boye ko waje hawa, Li-ion NMC / LFP zažužžukan.

Motoci:750W / 1200W (mai yarda), zaɓin cibiya / tsakiyar-drive, gyare-gyaren ƙarfi.

Dabarun & Taya:Titin kan hanya/kashe-hannu/ tudun dusar ƙanƙara, faɗin 2.0*4.0-inch, kyalli ko lafazin cikakken launi.

Dakatarwa:Iska/fari gaban cokali mai yatsu, daidaitacce ta girgiza damping na baya da tafiya.

Kayan aiki:Tsare-tsare na kayan aiki na al'ada da alamu.

D. Keɓance Kayan Aikin Aiki:

Haske:Keɓance haske, launi, da salon fitilun mota, fitilun wutsiya, da sigina. Fasalolin wayo: kunna kai da daidaita haske.

Nunawa:Zaɓi nunin LCD/LED, tsara shimfidar bayanai (gudun, baturi, nisan miloli, kaya).

Birki:Faifai (injini/na'ura mai aiki da ruwa) ko birki na mai, launukan caliper (ja/ zinare/ shuɗi), zaɓuɓɓukan girman rotor.

wurin zama:Ƙwaƙwalwar kumfa/kayan fata, alamar tambura, zaɓin launi.

Hannun Hannu / Riƙe:Nau'in (riser / madaidaiciya / malam buɗe ido), kayan (silicone / hatsin itace), zaɓuɓɓukan launi.

Samfurin da aka nuna akan wannan shafin shine Mantis P6. Hotunan tallatawa, samfuri, aiki da sauran sigogi don tunani kawai. Da fatan za a koma zuwa ainihin bayanin samfur don takamaiman bayanin samfur.Don cikakkun sigogi, duba jagorar. Saboda tsarin masana'anta, launi na iya bambanta.

Babban Fa'idodin Keɓancewa

● MOQ: 50 raka'a ● 15-day m samfurin samfurin ● M BOM tracking ● Ƙaddamar da aikin injiniya tawagar don 1-on-1 ingantawa (har zuwa 37% rage farashin)

Me yasa Zabe Mu?

Saurin Amsa: 15-day prototyping (ya haɗa da tabbacin ƙira 3).

Gudanar da Gaskiya: Cikakken binciken BOM, har zuwa 37% rage farashin (1-on-1 inganta aikin injiniya).

MOQ mai sassauƙa: Yana farawa a raka'a 50, yana goyan bayan gaurayawan jeri (misali, haɗuwar baturi/motoci da yawa).

Tabbacin inganci: CE / FCC / UL ƙwararrun samar da layin samarwa, garanti na shekaru 3 akan mahimman abubuwan.

Ƙarfin Samar da Jama'a: 20,000㎡ mai kaifin masana'anta, fitarwa na yau da kullun na 500+ na musamman raka'a.

 

Ƙaddamar da buƙata

Ƙungiyar kula da abokin cinikinmu tana samuwa Litinin zuwa Juma'a daga 8:00 na safe - 5:00 na yamma PST don amsa duk tambayoyin imel da aka ƙaddamar ta amfani da fom na ƙasa.